Kivunja Mzunguko Kidogo cha Mutai CMTB1-63 3P MCB
Maelezo ya Bidhaa
Kivunja mzunguko mdogo wa CMTB1-63 kinaweza kulinda kifaa kutokana na mzunguko mfupi na overload, pia kinaweza kutumika kwa uhamisho na ubadilishaji wa mara kwa mara wa mfumo wa umeme. MCB ni ya hali ya juu katika muundo, inaaminika katika utendaji, ina uwezo mkubwa wa kuvunjika, inaonekana ya kifahari n.k. Ganda na sehemu zimetengenezwa kwa nyenzo zinazotoa upinzani mkali na sifa kali za kuzuia moto.
| Jina la bidhaa | Kivunja Mzunguko Kidogo cha MCB |
| Nambari ya Mfano. | CMTB1-63 3P |
| Kiwango | IEC60898-1 |
| Cheti | CE |
| Imekadiriwa mkondo Katika (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Nguzo | 3P |
| Volti iliyokadiriwa Ue (V) | 400/415V |
| Masafa yaliyokadiriwa | Kiyoyozi 50/60Hz |
| Uwezo wa mzunguko mfupi uliokadiriwa Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Uimp yenye volteji ya kuhimili msukumo | 4000V |
| Halijoto ya mazingira | -20℃~+40℃ |
| Aina ya kutolewa papo hapo | CD |
| Rangi | Nyeupe + nyekundu |
| Huduma | OEM na ODM |
Mkunjo
Nguzo
Faida
1. Kwa ukubwa mdogo na mdogo, rahisi kusakinisha
2. Kipengele cha mkondo mfupi, overload, uwezo mkubwa wa kuvunja
3. inaweza kutoa ulinzi wa kuaminika dhidi ya hitilafu za umeme, na hupimwa ili kufikia viwango vya usalama vya kimataifa.
Maombi
Bidhaa za MCB hutumika sana katika ujenzi, makazi, matumizi ya viwandani, na usafirishaji wa umeme.
Wengine
Ufungashaji
Vipande 4 kwa kila kisanduku cha ndani, vipande 60 kwa kila kisanduku cha nje.
Kipimo kwa kila kisanduku cha nje: 41*21.5*41.5 cm
Soko Kuu
Mashariki ya Kati, Afrika, Asia Kusini Mashariki, Amerika Kusini, Soko la Urusi.
Kwa nini utuchague
Simu: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













