Kivunja Mzunguko Kidogo cha CMTB1-63DC 1P 1A-63A DC MCB cha PV ya jua
Maelezo ya Bidhaa
Vivunja mzunguko vidogo vya CMTB1-63 DC MCB vina kazi ya kulinda vifaa vya umeme na vifaa vingine vya mzigo kutokana na matatizo ya overload na short-circuit, pia vinaweza kulinda usalama wa mzunguko. DC MCB nyingi hutumia mifumo ya moja kwa moja ya mkondo kama vile nishati mpya, PV ya jua, n.k. Hali za volteji za DC MCB kwa ujumla ni kutoka DC 12V-1000V, na mkondo uliokadiriwa unaweza hadi 63A.
| Kiwango | IEC/EN 60947-2 |
| Imekadiriwa mkondo Katika (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Nguzo | 1P |
| Volti iliyokadiriwa Ue (V) | 250V |
| Masafa yaliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Uwezo wa mzunguko mfupi uliokadiriwa Icn | 6000A |
| Halijoto ya mazingira | -20℃~+70℃ |
| Aina ya mkunjo | C |
| Kiwango cha uchafuzi wa mazingira | 3 |
| Urefu | ≤ mita 2000 |
| Uwezo wa juu zaidi wa nyaya | mita 25 |
| Usakinishaji | Reli ya DIN ya 35mm |
| Aina ya mstari unaoingia | Juu |
Faida
1. Kinga kifaa kutokana na mkondo wa mzunguko mfupi na mkondo wa overload.
2. Ukubwa Mdogo: DC MCB zimeundwa kuwa ndogo na zinazookoa nafasi, na kuzifanya ziwe bora kwa matumizi katika paneli ndogo za umeme na vifaa.
3. Usakinishaji Rahisi: DC MCB zimeundwa kwa ajili ya usakinishaji rahisi na zinaweza kuwekwa kwenye reli za DIN au moja kwa moja kwenye paneli.
Nguzo
Maombi
Kivunja mzunguko cha DC MCB Miniature hutumika sana katika baadhi ya mifumo ya mkondo wa moja kwa moja kama vile nishati mpya, PV ya jua, n.k.
Wengine
Ufungashaji
Vipande 12 kwa kila kisanduku cha ndani, vipande 240 kwa kila kisanduku cha nje.
Kipimo kwa kila kisanduku cha nje: 41*21.5*41.5 cm
Maswali na Majibu
Kwa ISO 9001, vyeti vya mfumo wa usimamizi wa ISO14001, na bidhaa zinahitimu na vyeti vya kimataifa CCC, CE, CB.
Soko Kuu
Mkazo wa umeme wa MUTAI katika Mashariki ya Kati, Afrika, Asia Kusini Mashariki, Amerika Kusini, na Soko la Urusi.
Kwa nini utuchague
Simu: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









