Kivunja Mzunguko Kidogo cha MCB cha Jua cha CMTB1-63DC 4P DC
Maelezo ya Bidhaa
Kivunja mzunguko mdogo wa CMTB1-63 DC MCB kinaweza kulinda vifaa vya umeme na vifaa vingine vya mzigo kutokana na matatizo ya overload na short saketi, na kulinda usalama wa saketi. DC MCB nyingi hutumia baadhi ya mifumo ya mkondo wa moja kwa moja kama vile nishati mpya, PV ya jua, n.k. Hali za volteji za DC MCB kwa ujumla ni kutoka DC 12V-1000V, na mkondo uliokadiriwa unaweza hadi 63A.
| Kiwango | IEC/EN 60947-2 |
| Imekadiriwa mkondo Katika (A) | 1A - 63A |
| Nguzo | 4P |
| Volti iliyokadiriwa Ue (V) | 1000V |
| Masafa yaliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Uwezo wa mzunguko mfupi uliokadiriwa Icn | 6000A |
| Halijoto ya mazingira | -20℃~+70℃ |
| Aina ya mkunjo | C |
| Kiwango cha uchafuzi wa mazingira | 3 |
| Urefu | ≤ mita 2000 |
| Uwezo wa juu zaidi wa nyaya | mita 25 |
| Usakinishaji | Reli ya DIN ya 35mm |
| Aina ya mstari unaoingia | Juu |
Faida
1. Ulinzi wa mizunguko dhidi ya mkondo wa mzunguko mfupi
2. Ulinzi wa mizunguko dhidi ya mkondo wa kupita kiasi
3. Uwezo mkubwa wa kuvunja
4. Ubunifu mzuri na rahisi kusakinisha
Nguzo
Maombi
Vivunja mzunguko vidogo vya DC MCB MCB hutumika sana katika baadhi ya mifumo ya mkondo wa moja kwa moja kama vile nishati mpya, PV ya jua, n.k.
Wengine
Ufungashaji
Vipande 3 kwa kila kisanduku cha ndani, vipande 60 kwa kila kisanduku cha nje.
Kipimo kwa kila kisanduku cha nje: 41*21.5*41.5 cm
Maswali na Majibu
Kwa vyeti vya mfumo wa usimamizi wa ISO 9001, ISO14001, bidhaa hizo zina sifa za vyeti vya kimataifa CCC, CE, CB.
Soko Kuu
Mkazo wa umeme wa MUTAI katika Mashariki ya Kati, Afrika, Asia Kusini Mashariki, Amerika Kusini, na Soko la Urusi.
Kwa nini utuchague
Simu: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








